เมื่อวันที่ 24 กรกฎาคม 2567 สมาชิกกลุ่มอุตสาหกรรมเครื่องปรับอากาศและเครื่องทำความเย็น นำโดย ดร.ณรัณ ศิริสันธนะ ประธานกลุ่มฯ เข้าเยี่ยมชมโรงงาน บริษัท โคปแลนด์ (ประเทศไทย) จำกัด เพื่อเยี่ยมชมกระบวนการผลิตที่ใช้เทคโนโลยีขั้นสูง และเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม รวมทั้งผลิตภัณฑ์ต่างๆ อาทิ ระบบปั๊มความร้อนอุณหภูมิ 120 ℃ ที่ใช้คอมเพรสเซอร์สโครลรุ่นใหม่ ZW โดยมีคุณองอาจ วีรชาติยานุกูล ผู้จัดการทั่วไป พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและพนักงานให้การต้อมรับ ——————————————— กลุ่มอุตสาหกรรมเครื่องปรับอากาศและเครื่องทำความเย็นไทย สภาอุตสาหกรรมแห่งประเทศไทย ติดต่อกลุ่มฯ [email protected] Website : https://thai-rhvac.org Tel : 0-2345-1003
เยี่ยมชมโรงงาน บริษัท โคปแลนด์ (ประเทศไทย) จำกัด
![เยี่ยมชมโรงงาน บริษัท โคปแลนด์ (ประเทศไทย) จำกัด เยี่ยมชมโรงงาน บริษัท โคปแลนด์ (ประเทศไทย) จำกัด](https://thai-rhvac.org/wp-content/uploads/2024/07/IMG_8093-380x252.jpg)